ช่วยออกความเห็นทีค่ะ

คือหนูอายุ14ค่ะช่วงโควิดนี้คืออยู่บ้านตลอดออกจากบ้านแค่ตอนไปโรงเรียนที่บ้านก็มีปัญหาพ่อแม่
ทะเลาะกันรุนแรงมากไหนจะเรื่องที่รร.อีกหนูเครียดมากค่ะอยากไปเปิดหูเปิดตาบ้างอยากไปเที่ยวกับเพื่อนคือที่รร.ก็ไม่ค่อยมีเพื่อนเพื่อนสนิทมีคนเดียวแต่อยู่รร.อื่นตอนนี้คือเหนื่อยกับทุกเรื่องมากค่ะอยากพักอยากมีความสุขบ้างพอขอแม่ไปเที่ยวแม่ก็ไม่ให้ไปยิ่งเครียดกว่าเดิมอีกค่ะอยู่บ้านพ่อแม่ก็ทะเลาะกันรุนแรงมากพอไปโรงเรียนก็โดนเพื่อนเมินโดนว่าบ้างบางทีก็เหนื่อยจนทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะอยากร้องแต่ก็ร้องไม่ได้ตอนนี้มีแค่เพื่อนที่คุยได้ทุกเรื่องคนเดียวเลยอยากจะถามวิธีที่ทำให้แม่ยอมให้ไปเที่ยวกับเพื่อนค่ะ ปล.หนูแค่อยากไปดูหนังค่ะ ปล.2 พ่อแม่ทะเลาะกันเรื่องการหย่าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่