ปีนี้ครุศาสตร์การออกแบบลาดกระบังได้กำหนดพอร์ตมั้ยคะ?

เรามีแพลนจะเข้าครุศาสตร์สาขาการออกแบบของลาดกระบัง หลักสูตร4ปี ยื่นรอบพอร์ตค่ะ เราเลยอยากรู้ว่าปีนี้เค้าได้กำหนดมั้ยคะว่าต้องใส่งานอะไรในพอร์ตบ้าง เพราะว่าของเพื่อนเราอีกสาขานึงเค้ากำหนดพอร์ตมา เราเข้าไปอ่านรายละเอียดแล้วเห็นว่าไม่มีบอกอะไรมีบอกแค่ว่าส่งถึงวันไหนอะไรยังไง ขอคนที่รู้จริงๆนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่าาา🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่