มีพนักงานของทรู ถาม ที่อยู่ บัตรประชาชน ฯ

กลัวเป็นมิจฉาชีพค่ะ เลยตัดสายไป ครั้งแรกโทรมาตอน 11:32 พูดอะไรไม่รู้จำไม่ค่อยได้ เขาบอกอายุเรายังไม่ถึง18 เลยจะให้ผู้ปกครองเป็นคนยืนยัน ตอนนั้นไม่มีใครอยู่ด้วย เขาเลยบอกว่าจะโทรมาอีกที พอ13:25ก็มีสายเข้ามาอีก ครั้งนี้เป็นเบอร์ใหม่ค่ะแต่คนพูดคนเดิม เราให้แม่คุย เขาก็ถามชื่อแม่และเลขประจำตัวประชาชนแค่4ตัวหลัง แต่เราชิงตัดสายไปก่อนเพราะกลัว ล่าสุดยังโทรมาอีกหลายสายเราไม่รับปิดเครื่องหนีเลย อยากถามว่ามีใครเจอแบบเรามั้ยคะ แบบนี้เป็นพนักงงานทรูจริงรึเปล่า (ตั้งกระทู้ครั้งแรกผิดพลาดตรงไหนขออภัยด้วยค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่