จองซื้อหุ้นMAKROด้วยแอพSCB

กระทู้คำถาม
จากคำถามเลย ผมเพิ่งเคยลองซื้อหุ้นครั้งเเรก แล้วช่วงนี้ผมเห็นเเมคโครเปิดจองซื้อหุ้น43.50บาท ผมเลยลองไปซื้อดูเช้านี้500หุ้น พอกดยืนยันซื้อหน้าสุดท้าย ตัวแอพSCB เด้งบอกว่าผิดพลาดเเล้วเงินก็ถูกหักไป ผมอยากรู้ว่า ตกลงผมได้กดจองหุ้นไปแล้วหรือเปล่าครับหรืออะไรยังไง เห็นมันบอกผิดพลาดเลยไม่เข้าใจ เพิ่งเคยซื้อครั้งเเรก เลย งง! วอนผู้รู้มาให้คำตอบหน่อยครับ
เพี้ยนสายแล้วเพี้ยนส่อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่