ใครทำงานที่ Photo editor ที่ เดียคริท อยู่บ้างครับ

พอดีผมสมัครงานที่เดียคริท ตำแหน่ง Photo Editor ไปเมื่อปลายเดือนตุลาคมที่ผ่านมา จนเมื่อวันที่ 1 ธันวาคม มีอีเมล์จากทางเดียคริทเข้ามาให้กรอกฟอร์มยืนยันการสมัครกับชุดเทสตาบอดสีมาให้แล้วให้ส่งผลเทสกลับไป

แบบนี้แปลว่าผมมีโอกาสจะได้งานจากที่นี่ถูกต้องมั้ยครับ แล้วการทำงานที่นี่เป็นยังไงมีใครพอจะทราบบ้างมั้ยครับ

ปล.สมัครไปนานจนคิดว่าเขาคงไม่รับเราแล้ว เลยรีบกรอกฟอร์มกับเทสตาบอดสีส่งไปอย่างไว 55555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่