โดนใยแก้วทิ่มมือคันปล่อยไว้จะหายเองไหม

คือวันนี้ผมไปนั่งเล่นแผ่นกระเบื้องโมเสกที่เหลือจากการสร้างบ้านมาแล้วไม่รูว่าด้านหลังมันมีใยแก้วผมก็เล่นไปแล้วอยู่ดีๆก็รู้สึกแสบๆมือตอนเอาถูกเสื้อเบาๆผมเลยรู้ตัวว่าโดนอะไรทิ่มแน่ๆเลยอาบน้ำถูสบู่ที่มือย้ำๆก็พอหายไปนิดๆแต่เวลาใช้มือสัมผัสโทรศัพท์แล้วเหมือนมันจะมีอะไรทิ่มที่มือแสบๆ ผมพยายามหาผมไม่สามารถมองเห็นจุดที่โดนได้ว่าโดนตรงไหนบ้างเส้นใยอยู่ไหน ผมเลยอยากรู้ว่าปล่อยไว้มันจะหายไหม หรือจะติดเชื้ออะไรยังไงหรือเปล่า สอบถามผู้รู้ให้ทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่