แบบนี้คือแม่แฟนไม่ชอบเรารึป่าวคะ

กระทู้คำถาม
คือแฟนเราชวนเรานอนที่บ้านเค้าหลายรอบแล้วค่ะ แต่ไม่ได้นอนติดกันนะคะ นานๆครั้ง ตอนแรกแม่แฟนเค้าก็ปกตินะคะจนหลังๆเราแอบรู้สึกว่าแม่เค้าดูไม่โอเค แม่เค้าถามแฟนเราว่าเราเป็นอะไรทะเลาะอะไรกับทางบ้านรึป่าว พอเรากลับไปเค้าก็ถามแฟนเราว่าเรากลับไปตอนไหน พอเจอหน้าเค้าก็จะไม่ค่อยพูด ไม่ค่อยถามอะไรเราเหมือนเมื่อก่อน แบบนี้คือเค้าเริ่มไม่โอเคใช่ไหมคะ แล้วเราต้องทำยังไงดีคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่