จะเลิกแฟนเพราะศีลไม่เสมอกัน

ไม่รู้แฟน บ้านแฟน หรือสังคมจะด่าผมมั้ย
แต่เราคบจนตกผลึกละว่าไปด้วยกันไม่ได้
คิดทบทวนมา3ปีแล้วครับ ไม่ได้มีใครใหม่ แต่พร้อมให้ต่างคนไปหาใหม่หลังจากนี้ 
แฟนเป็นคนสวย ตัวเล็ก หน้าคม จมูก คาง ธรรมชาติ เป๊ะ สวยงาม น่ารักมีแต่คนแอบชอบ คงหาใหม่ได้แป๊บเดียวๆ ผมเหรอไม่หล่อธรรมดาหาแฟนยาก แต่ผมทะเลาะเรื่องเดิมๆวนกลับมาเสียความรู้สึกแบบเดิมๆ แต่เขาก็รักผมมากนะ แต่ผมพร้อมเลิกเสมอละ รักเขาอยู่นะแต่ไม่มีความสุขเลย รวมๆศีลไม่เสมอกันครับ พ่อแม่เขาก็ตามใจเขาเต็มที่เพราะแฟนอารมร้ายเอาแต่ใจอยู่แล้วพ่อแม่เขาก็เอาใจผมดีเต็มที่ด้วย พ่อแม่แฟนใจดีมากๆตามใจแฟนมากๆแฟนจะเจ้าอารมอะไรก็ยอมมาปลอบผมด้วย รวมๆผมเป็นคนใจดีนะแต่ไม่ใจเย็นไม่โลเล สุดท้ายอยากบอกแฟน พ่อแม่และทุกคนที่รักและหวังดี ผมแค่แอบมาระบายครับ คงว่าการจะจบลงเร็วๆนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่