ฝันถึงรนแปลกหน้า แต่ดันผูกพันธ์มาก

กระทู้คำถาม
คือขอพูดในฐานะเพื่อนนะ คือเราอะ ฝันถึงคนนึง อายุราวๆ40กลางๆได้ เรารู้สึกว่าในฝันเราผูกพันธ์กับเขามา ตอนนั้นในฝันเขาตัวอวบๆ แต่เราจำหน้าเขาไม่ได้เลย จำได้แต่อ้อมกอดเขา เราจำกอดเขาได้เพราะ ตอนเขากำลังจะไป(เหมือนเรากำลังจะตื่น) เขากอดเขา แล้วเขาก็ร้องไห้ ใจหายมากตอนนั้น เรากอดเขาเสร็จเราลืมตา เขาก็หายไปแล้ว แล้วพอเราตื่น เหมือนเราจะร้องไห้ ใจสั่น อธิบายไม่ถูก ฝันแบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะ มีใครรู้บ้างมั้ยคะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่