ขาแตกลาย อยากใส่สั้นบ้าง ส่วนถุงน่องยังมีคนใส่อยู่มั๊ยคะ!!!!

ถ้าเรามีรอยแตกลายที่ขา(น่อง) สีขาวอ่ะค่ะ จะใช้อะไรปกปิดคะ ช่วงนี้ก็ทาครีมมาเดือนนึงแล้ว ยังไม่เห็นผลเปลี่ยนแปลงเท่าไหร่ (แต่ตั้งใจที่จะทำต่อไปเรื่อยๆอยู่แล้วค่ะ) อยากได้ทริคปกปิดอ่ะค่ะ ไม่ได้นุ่งสั้นนานแล้ว สมัยนี้ยังมีคนใส่ถุงน่องอยู่มั๊ยคะ แบบว่าใส่ไปเที่ยว ใส่ไปเดินเล่นในห้างแบบนี้ยังมีอยู่ไหมคะ ขอบคุณทุกคนค่าา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่