นักมวยสากลแชมป์โลกคนไทย ค่าตัวเท่าไหร่ครับ

ระดับแชมป์โลกแล้วมั่นใจได้ว่าต้องเป็นค่าตัวหลักล้านก่อนที่จะหักเข้าค่ายไป หรือต่อให้แบ่งกันคนละครึ่งก็ยังได้เป็นล้านอยู่ดี เช่นแหลม ศรีสะเกษโกยไปถึง 17 ล้านบาทเลยทีเดียว ถ้าเป็นคนอื่นก็น่าจะประมาณนี้หรือเปล่าครับ หรือเป็นเพราะว่าพี่แหลมแกชกที่อเมริกาเลยได้เยอะกว่าเพื่อน เพราะผมมั่นใจได้ว่าพวกเขาต้องได้ทีละเป็นล้าน แต่น่าแปลกที่ว่าขนาดได้เยอะแต่เก็บเงินกันไม่ค่อยอยู่เป็นเพราะอะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่