ถึงตอนนี้คิดว่านักเตะเอเชียอย่างโทมิยาสุพอจะไหวมั้ยครับกับการเล่นเป็นกองหลังในพรีเมียร์ลีก?

นัดเมื่อคืนเท่าที่ดูไฮไลท์2ประตูที่แมนฯยูไนเต็ดได้ก็มาจากการเปิดของซานโช่ที่โทมิยาสุต้องมีหน้าที่ประกบ

ผ่านมาถึงตอนนี้คิดว่าโทมิยาสุสอบผ่านมั้ยครับกับการเล่นในพรีเมียร์ลีก และตอนนี้เสียงวิจารณ์ว่าเป็นการซื้อเพื่อการตลาด?ซีอมาขายเสื้อ?กระแสพวกนี้ที่อังกฤษยังมีอยู่มากมั้ยครับ?
---------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็นนะครับ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่