ถามหน่อยครับพอดีว่ากดเข้าไปดูแอปกู้เงินแล้วอยู่ดีๆเงินโอนเข้ามาในบัญชีโดยที่เราไม่ได้กดยืมต้องทำยังไงครับ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าผมกดเข้าไปดูในแอปแล้วอยู่ดีๆเงินก็โอนมา 1,500 บาทพร้อมบอกว่ากดซื้อเพชร 449 บาทจุด 99ซึ่งผมไม่ได้กดตกลงยืมเงินใดๆทั้งสิ้นเพราะเงินโอนเข้ามาผมจะโอนเงินกับพนักงานบอกว่าโอนกลับไม่ได้แล้วค่ะเพราะว่ากู้ไปแล้วต้องจ่ายเงินตามจำนวนคือผมงงมากเลยผมไม่ได้ยืมเงินแค่กดเข้าไปดูว่าจะลบแล้วอยู่ดีๆก็โอนเงินมาแบบนี้ผมต้องทำยังไงครับผมมีหลักฐานแคปหน้าจอหมดทุกอย่างคือผมงงมากเลยผมไม่ได้ยืมเงินแค่กดเข้าไปดูว่าจะลบแล้วอยู่ดีๆก็โอนเงินมาแบบนี้ผมต้องทำยังไงครับผมมีหลักฐานแคปหน้าจอหมดทุกอย่าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่