โดนโกงอัลบั้มBTSจากร้านในทวิต ขอปรึกษาหน่อยค่ะ

เราพรีอัลบั้มbts จากร้าน @bunnysanshop (ชื่อบัญชีธนาคารอันนา จะนัยศรี )เราก็โอนเงินอะไรเสร็จตั้งแต่วันที่ 31 ก.ค. จนผ่านมานางก็มาอัพเดทแล้วก็หาย นางเริ่มหายไปตอนเดือน กันยาค่ะ เมื่อไม่นานมานี้เราพึ่งรู้ว่านางไปเปิดแอคใหม่และหลอกคนอื่นต่อ ร้านเก่ายอดผู้เสียหาย200+ค่ะ (มีของวงTXT กับ Blackpinkด้วยค่ะ)

@BubblecheeksEHP อันนี้คืออีกแอคของนางค่ะ สร้างมาเพื่อโกงเอนจีนค่ะ

แบบนี้แจ้งความได้มั้ยคะ หรือรวมกลุ่มกันแจ้งความได้มั้ยคะ ตอนนี้อยากได้แค่ของมากๆมันเป็นคุณค่าทางจิตใจแล้วก็เป็นครั้งแรกที่สั่งบั้มด้วยแต่นางคงเอาของไปขายให้คนอื่นแล้ว🥲มีใครมีความรู้ขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ หรือใครที่เป็นทนายแล้วแอบผ่านมาเจอ😭

อาจจะเขียนงงๆนะคะเพราะตอนนี้รนมาก😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่