ระบบขึ้นคืนเงิน แต่ไม่เข้าบช.

กระทู้คำถาม
เราสั่งของลาซาด้า ทีนี่เรากดยกเลิกไปเพราะจะเปลี่ยนนที่อยู่ ในคำสั่งคืนเงินมันขึ้นสถานะว่าคืนเงินแล้ว แต่มันไม่เข้าบช.วอเลท พอจะแชทกับคอลเซ็นเตอร์มันก็ขึ้นหน้าขาวๆ โทรไปเงินหมด ติดต่อทางไหนได้บ้าง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับท่านสมาชิกหมายเลข 5441628   ขอสอบถามเพิ่มเติมนะครับ  ทำรายการชำระผ่านทรูมันนี่ วอลเล็ทโดยตรง  หรือ  ผ่านบัตร Wecard  ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่