สร้างเพจขายอะไรดี อยากมีรายได้เสริมออนไลน์ค่ะ

ตามหัวข้อเลยนะคะ คือเราอยากเริ่มทำเพจขายอะไรสักอย่างอ่ะค่ะ ที่ขายออนไลน์ แต่ไม่รู้จะขายอะไรเเล้วเห็นผลกำไร และเป็นที่ต้องการของลูกค้า อย่างที่เราคิดนะคะ คือขายเสื้อผ้าแฟชั่น แต่ก็คิดไปเรื่อง ไซส์เสื้อผ้า คงต้องสต๊อกของเยอะ เพราะเสื้อผ้ามันหลากหลายเกินไป  เพื่อนๆพอจะเเนะนำได้ไหมคะว่าสินค้าตัวไหน ประเภทไหน ซื้อง่ายขายคล่อง เห็นผลกำไร ที่สำคัญต้นทุนไม่เยอะเกินอ่ะค่ะ อยากทำเพจ ยิงเพจขายสินค้าสักอย่างพอเลี้ยงปากท้อง ในแต่ละเดือนค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าจ้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่