โดยองNct

ทุกคนคะ เราหลงโดยองหนักมาก เรารู้สึกว่าเวลาโดยองทำหน้านิ่งๆน้องหล่อจนใครหลายๆคนยกให้เป็นMy type ส่วนเวลาน้องยิ้มสำหรับเราโลกดูสดใสมากค่ะ น้องยิ้มน่ารักมาก เราไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาอธิบาย เราบอกได้แค่น้องน่ารักมากๆ โดยองเป็นคนที่ยิ้มหวานมาก เวลาเรารู้สึกแย่แล้วมาดูน้องมันทำให้เรายิ้มออก ช่วยฮีลใจเราในระดับนึงเลยค่ะ เราเพิ่งมาติ่งNctปีที่แล้วเอง จากที่เป็นซึมเศร้าดีขึ้นมากๆเลย มันเหมือนมีแรงผลักดันในการใช้ชีวิตต่อ เราเคยอยากต/ย แต่เรานึกได้ว่าเรายังอยากเจอเขา อยากเจอNct  และเรายังหวังว่าจะได้ไปคอนน้องก่อน
หมดสัญญาวงด้วยค่ะ🥰
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่