เผลอลบแอพกรุงไทย

สวัสดีค่ะ​ พอดีว่าเผลอลบแอพธนาคารกรุงไทย​ค่ะ​ แล้วพอโหลดกลับมากรอกข้อมูลและแสกนหน้า​เรียบร้อย​ แล้วทีนี้มันบอกว่าให้ไปยืนยันตัวตนที่สาขาค่ะ​ ควรทำไงคะ​ พอดีอยู่บนดอยในอำเภอไม่มีธ.กรุงไทยค่ะ​ ต้องไปอีกอำเภอนึง​ แล้วทีนี้พอดีว่ามีบัตรATMเลยจะไปกดที่ตู้แถวร้านขายของ  ตอนใส่รหัส​เสร็จ​ จะโอนเงินให้พี่​ กดจำนวนเงินแล้วแต่ว่ามันเด้งขึ้นว่ารหัสไม่ถูกต้องอะค่ะ  เราควรทำยังไงดีคะ​
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่