ดวงนี้เคยมีอสังหาหลายที่ เป็นเจ้าของบาร์หลายแห่ง แต่จู่ๆก็ล้มนานมาก จะฟื้นไหมคะ

กระทู้คำถาม
ขออนุญาติค่ะ

เป็นดวงคุณแม่ของเราเอง

คุณแม่เคยเป็นเจ้าของกิจการบาร์ หลายที่ มีบ้านหลายแห่ง เคยจับเงินหลายล้านบาท แต่พอช่วง 52-53 ต้องปิดกิจการทั้งหมด ต้องขายบ้านทั้งหมด เพราะสามีต่างชาติ(บริษัทมีปัญหา) มีเงินหมุนเวียนไม่พอเปิดร้านต่อ พอไปทำร้านเสื้อผ้าก็เจ๊ง 

สุดท้ายก็หย่า หลังหย่าชีวิตค่อนข้างดิ่งพอสมควร แต่ถึงอย่างนั้นก็ได้เดินทางไปทำงานตปทเรื่อยๆ ส่วนมากจะเป็นประเทศออสเตรเลีย
แต่เงินก็ไม่เหลือเก็บเท่าไรนัก ใช้เงินค่อนข้างเก่ง ติดสังคม

ถึงแบบนั้นแต่ก็มีแฟนใหม่ มีแฟนเลี้ยงเสมอ

อยากจะให้อจ.ทุกท่านพอแนะนำว่า ดวงนี้ควรจะประกอบอาชีพอะไรจะพลิกฟื้นรึเปล่าคะ 

ต้องบอกว่าพักหลังค่อนข้างติดการพนันด้วยค่ะ เวลาได้เยอะได้เยอะมาก 
เคยถูกหวยรางวัลที่สอง เป็นคนมีโชคด้านเสี่ยงมาก แต่มีเท่าไรก็เก็บไม่อยู่

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเส้นทางชีวิตคุณแม่มากนัก ค่อนข้างไม่สนิท และนิสัยต่างกันมาก

แต่ก็อยากเห็นชีวิตเขามั่นคงขึ้นค่ะ มีช่วงที่เขาจะกลับมาดีไหมคะ

คุณแม่เกิด 08/01/17 20.00(เฉลี่ยประมาณนี้) แต่คิดว่าอุปนิสัยไปทางสิงห์ไม่ใช่กันย์ เพราะเสียงทุ้มใหญ่ พูดจาโผดพาง อารมณ์ร้อน นิสัยเด็กๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่