คบกับแฟนมา8เดือนแล้วค่ะ เคยเลิกกันไปแล้วครั้ง1 กลับมาครั้งนี้เขาแอบคุยกับคนที่พึ่งเจอ คุยได้2วันแล้วเราจับได้

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกๆคน เราอยากถามว่า เราควรพอกับรักครั้งนี้มั้ยคะ ล่าสุดเราพึ่งจับได้ว่าเขาคุยกับคนอื่น เขาบอกว่าคุยได้2วันแล้ว แต่เราไม่ยอมให้เขาไป แล้วให้เขาเลิกคุยกันคนนั้น เขาบอกว่าเขาจะเลิกคุยแต่ก็ยังทำตัวแปลกๆอยู่ค่ะ มันห่างเหินกันไปไม่เหมือนเดิมเลย จะปลอบใจหรือให้คำแนะนำหรือจะด่าก็ได้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่