พอจะมีช่องทางการดูคอนแกรดอิคุจังและ MTV Unplugged ไหมคะ?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ พอจะมีช่องทางดูคอนเสิร์ตจบของอิคุตะเอริกะและ MTV Unplugged ออนไลน์ไหมคะ? ถ้ามีรบกวนขอคำแนะนำได้มั้ยคะ ดูฟรี ดูแบบจ่ายตังค์ เราโอเคหมดเลยค่ะ อยากดูอิคุจังก่อนแกรด ; w ;
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คอนแกรดด้ง ยังไม่เปิดขายออนไลน์ครับ

ส่วน  MTV unplugged เดี๊ยวถ้ามีลิ้ง จะเอามาลงให้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่