ประจวบคีรีขันธ์ มีโรตีขายไหมคะ ทำไมหาไม่เจอเลย

เรากับครอบครัวพึ่งย้ายไปอยุ่ประจวบได้ประมาณ จะปีแล้วค่ะ   แม่เราชอบเดินตลาดนัด หรือไปถนนคนเดินริมทะเล 
จนมาวันหนึ่งเราพาแฟนเราไปพักผ่อนที่บ้านตรงคลองวาฬ  แฟนเราเป็นคนที่ชอบกินโรตีมากๆเลยค่ะ อยู่ๆก็อยากกินโรตีขึ้นมา ช่วงเย็นขับรถวนหาในตัวเมืองก็ไม่มี   เราเลยสงสัยว่า  โรตี หากินยากจังเลยคะ ?

หรือท่านไหนเจอพิกัดร้านโรตี แถวๆประจวบ แนะนำมาได้น่ะคะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่