(Y, พูดคุย) ขอบคุณทาง GMMTV และพี่ถามากนะคะ สำหรับของขวัญปีใหม่ที่สุดแสนจะพิเศษ ของชาวณราวินทร์ / ขอแท็กจากพันทิปด้วยค่ะ

นึกว่าเรือลำนี้จะไม่ได้ไปต่อซะแล้ว น้องปังปอนด์ น้องภูวินทร์ แยกย้ายกันไป ขอบคุณที่ให้โอกาส มอบบทบาทใหม่ ๆ เปิดโอกาสให้น้อง ๆ ฝึกฝนและแสดงฝีมือ และคนดูไม่รู้สึกจำเจ

ดูแล้ว พล็อตชวนให้นึกถึงเรื่อง Golden Blood รักมันมหาศาล (ความจำไม่ค่อยดีค่ะ ต้องเสิร์ชดูชื่อเรื่อง 55 ส่วนเรื่องนี้ ขอไปท่องชื่อก่อนนะคะ ทั้งไทย ทั้งอิ๊ง 555) ที่เคยออกอากาศทางช่อง 3 ซึ่งเดี๊ยนก็ตามดูได้ไม่จบ แต่ก็ชอบอยู่เหมือนกัน ตอนนั้นพยายามไล่เคลียร์ไล่ปลดคู่ชิพที่พลังอ่อนค่ะ ตามเยอะไม่ไหว

แล้วกระทู้นี้เกิดจากแท็ก #ปอนด์ภูวินทร์ ในทวิตเตอร์ โผล่ขึ้นมา เลยทำให้รู้ว่าแฟน ๆ ยังมีแรงช่วยส่ง ช่วยดันให้ไปต่อ

ดูไพล็อตแล้ว มีความเล่นกับอารมณ์มากเลย ความโรแมนติคที่สอดแทรกใส่เข้ามา บอดี้การ์ดหนุ่มสุดหล่อล่ำ โห้ว!

ขอรบกวนทางเว็บพันทิป เพิ่มแท็กให้กับซีรีส์เรื่องนี้หน่อยนะคะ แต่ไม่รู้ทางต้นสังกัดเขาต้องการทำแท็ก ทำปก ทำคำโปรยอย่างไร

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ -- GMMTV 2022 | เพื่อนายแค่หนึ่งเดียว [Never Let Me Go]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่