ถามเซียน gunpla. ของแท้ดูยังไงครับ มีคำถามนิดหน่อย

พอดีผมซื้อ PG Strike Gundam มาครับ (สั่งออนไลน์จากเฟสบุ๊ค เน้นร้านที่มียอดไลค์เยอะ) แต่มีปัญหาบางจุดคือ ตรงส่วนประกบตรงที่มันเป็นก้านที่ใส่ไปในรูอ่ะครับ บางทีก้านมันใหญ่ไปจนยัดรูไม่เข้าเลย ผมเลยได้ถอดออกมาเหลาให้มันเล็กลง

ผมเลยสงสัยว่ากล่องอื่นๆที่เป็นของแท้ เค้าเคยมีปัญหาแบบนี้ไหมครับ

สงสัยอีกจุดครับ ตรงตัวอักษรตรงแผงต่อ บางอันก็เป็นตัวอักษรเจาะรู บางอันก็ไม่เจาะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่