ไม่ตรงสเป๊คฝรั่งเลยมีสิทธ์ที่จะมีแฟนฝรั่งบ้างมั้ยคะ

เป็นคนผิวขาว หน้าตาดี(อย่างที่หลายๆคนชม)หน้าไม่ถึงกับหมวยจ๋า เป็นลูกครึ่งไทยจีน หน้าก็จะออกจีนมาหน่อยค่ะ เราชอบฝรั่งมาตั้งแต่เด็กๆเลยพ่อแม่ฟังเพลงสากล ดูหนังฝรั่งบ้างจึงทำให้เราเริ่มชอบมาตั้งแต่นั้นจนโตก็ชอบ ชอบทุกอย่างที่เกี่ยวกับฝรั่งเช่น รสนิยมการฟังเพลงสากล การแต่งหน้าเหมือนลุค(Asian baby girlหรือออกแนวหมวยอินเตอร์น่ะค่ะ) การดูหนังฝรั่ง การพูดภาษาอังกฤษ วัฒนธรรม เทศกาล สังคมและการเที่ยวต่างประเทศด้วย ซึ่งยกตัวอย่างประเทศสหรัฐอเมริกาเราชอบมาก เราไม่ได้ชอบฝรั่งอย่างเดียว คนผิวดำก็ชอบเช่นกันค่ะ เรามีเป้าหมายในชีวิตชัดเจนมากว่าอยากมีลูกกับฝรั่ง แต่เรารู้สึกว่าหาคนแฟนไม่ใช่เรื่องง่ายเลยเราไม่ตรงตามสเป๊คฝรั่งบางคนก็ไม่เหลียวแลมองนึกออกมั้ยคะ เราเห็นส่วนใหญ่ฝรั่งชอบคนผิวแทน เราเลยอยากรู้ว่าใครมีประสบการ์ณมีแฟนฝรั่งโดยที่ตัวเองไม่ใช่ไทป์ของฝรั่งบ้างคะ เผื่อมีหวังมีกำลังใจในการหา5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่