พี่ ๆ มีใครที่ตอนแรกไม่รู้จะเรียนอะไร ไม่รู้ว่าตัวเองชอบอะไร สุดท้ายก็เลือกเรียนไปแบบงง ๆ แต่พอเรียนไปแล้วกลับรู้สึกชอบ

พี่ ๆ มีใครที่ตอนแรกไม่รู้จะเรียนอะไร ไม่รู้ว่าตัวเองชอบอะไร สุดท้ายก็เลือกเรียนไปแบบงง ๆ แต่พอเรียนไปแล้วกลับรู้สึกชอบ และสนุกกับสิ่งที่ไม่ได้ตั้งใจเลือกบ้างไหมคะ ตอนนี้เรากำลังลังเลนิดหน่อยค่ะ ไม่รู้ว่าสิ่งที่กำลังจะเลือกเรียนเราจะชอบจริง ๆ ไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่