อยู่ๆก็หายเมียจับได้รึเปล่า

สวัสดีค่ะทุกคน คือเรามีเรื่องที่คิดไม่ตกอยากจะให้เพื่อนๆช่วยเเนะนำหน่อยค่ะ คือเราคุยกับผชคนนึงอยู่ในสถานะคนคุยปกติเลยค่ะ เราโทรคุยกันตลอดสถานการณ์ความสัมพันธ์เหมือนจะดีนะคะเเต่อยู่ๆเขาก็หายไปเลย หายเเบบงงมากๆ เค้าบอกไปอ่าบน้ำพอสักพักเขาทักมาว่า(ที่รัก)พอเราตอบหลังจากนั้นก็หายไปเลยไม่อ่านเเชตใดๆทั้งสิ้นพอเราทักไปซ้ำเขาก็ไม่อ่าน เเต่งงที่ว่านางมากดใจในสตอรี่เราด้วยคืองง เเอบคิดนะคะว่าเขาน่าจะมีคนใหม่เเต่เขาเคยส่งเเชตมาให้ดู(ส่งตอนเช้าหายตอนเย็น)ก่อนที่จะหายก็ไม่มีพิรุธอะไร เราอยากทักไปซ้ำๆนะคะเเต่เอาตรงๆกลัวเสียฟรอมเดี๋ยวเขาก็คิดว่าเราขาดเขาไม่ได้ เเต่นี้ผ่านมา3วันเเล้วนางไม่อ่านเเชตเลย คืออยากจะถามว่าถ้าเป็นเพื่อนๆเจอเเบบนี่จะทำยังไงค่ะ ส่วนตัวเราอยากคุยกับเขานะคะอยากมากๆด้วยความผูกพันกับเขาด้วยเหละเเต่ก็ไม่ยากทักไปก่อนกลัวเขาไม่อ่านละเราคิดมากอีก TTจะทำยังไงดีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่