อยากเป็นนักวอลเลย์บอลสโมสร ต้องทำยังไงบ้างครับ

คือตอนนี้ผมอยู่ม.4จะขึ้นม.5ครับ ผมชื่นชอบวอลเลย์บอลมานานเเล้วครับ เเล้วผมอยากเป็นนักกีฬาวอลเลย์บอลครับ ผมอยากเล่นลีกใหญ่ๆบ้างครับ อยากเล่นกับนักกีฬามืออาชีพจากหลายๆที่ครับ เเต่ผมไม่ได้อยู่รร.กีฬาเเล้วผมก็ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้างถึงจะได้เป็นนักกีฬาวอลเลย์บอลครับ ผมควรทำไงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่