จากอนุสาวรีย์ชัยไปกรมยุทธบริการทหารโดยแท๊กซี่ ควรขึ้นทางด่วนหรือวิ่งข้างล่างคะ

มีการเปลี่ยนสถานที่ฉีดวัคซีนจากเกษมราษฎร์ประชาชื่น
เป็นกรมยุทธบริการทหาร ไปไม่ถูกค่ะ 
แต่เห็นว่าไม่ไกลกันเท่าไหร่
ครั้งที่แล้วฉีดเข็มแรก นั่งแท๊กซี่ขึ้นด่วนลงถึงรพ.เลย 
ครั้งนี้ถ้าวิ่งข้างล่าง จะใกล้กว่าไหมคะ
รถจะติดไหม หรือควรจะขึ้นทางด่วนเหมือนเดิม 
ป.ล ไปฉีดพร้อมกันหลายคนค่ะ เลยจะเแท๊กซี่ไป
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ 🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่