แนะนำมือถือ งบประมาณ 6000 บาทให้หน่อยครับ

หาให้น้องสาวครับ ไม่ใช่เครื่องหลัก ไม่โทร ไม่ถ่ายรูป ไม่ใส่ sim ใช้ wifi ล้วน
การใช้งาน ดูยูทูป เล่น fb ดูไลท์ซื้อขายของตาม fb shopee lazada เปิดแช่ยาวๆ หลาย ชม วันหยุดเปิดทิ้งทั้งวัน อยากได้ที่ เข้าออกแอป เปลี่ยนหน้า เปิด ปิด แอปได้เร็ว เครื่องเก่า มันเริ่มแย่
งบ 6000 บาท เปิดเนตดูได้มา 3 รุ่น ถ้ามีรุ่นอื่นแนะนำก็บอกได้นะครับ
Realme 8 5g (4/128)
redmi 10
infinix note 10 pro
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่