สอบถามคะการทำวีซ่านักท่องเที่ยว ออสเตรเลียในกรณีพักที่บ้านเพื่อน

กระทู้คำถาม
สอบถามคะการทำวีซ่านักท่องเที่ยว ออสเตรเลียในกรณีพักที่บ้านเพื่อน สามารถทำได้ไหมคะ  คือเพื่อนจะสนับสนุนเรื่องที่พัก ส่วนค่าใช้จ่ายอย่างอื่น เราเป็นจ่ายเองทั้งหมด  หน้าที่การงานของเรามั่นคง เป็นผู้ช่วย ผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อ จะขอวีซ่ายากไหมคะ ส่วนเงินในเสตทเม้น หกเดือนประมาณแสนนิดๆ จะไปเที่ยวประมาณ 15 วัน แพลนเดินทางเดือน ก.ค 2022 เราว่าจะยื่นวีซ่าเอง ถ้าเพื่อนสามารถสนัยสนุนเรื่องที่พักได้ ต้องใช้เอกสาร หรือทำอะไรบ้าง

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าคะ
แสดงความคิดเห็น