ปีหน้าแบ่งปันกล้วยน้ำว้าให้กลุ่มไหนดีครับ ขอบคุณครับ

ปกติผมจะแบ่งปันกล้วยน้ำว้าให้โรงเรียนวัดห้าแห่งและบ้านเด็กกำพร้าหนึ่งแห่งครับ

แต่ไม่มั่นใจว่าปีหน้าโรงเรียนจะเปิดทุกห้าแห่งไหมครับ
เพราะปีหน้ากล้วยนำ้ว้าจะออกมาเยอะ ถ้าโรงเรียนวัดไม่เปิดผมต้องกาที่บริจาคเผื่อไว้
เพื่อนๆท่านใดมีข้อแนะนำ ว่าแบ่งปันให้ที่ไหนดี ทยอยออกมาเรื่อยๆ ไม่ขายนะครับ
ขอบคุณครับ
ที่คิดไว้ ธนาคาร กู้ภัย หมอ พยาบาล ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่