How to รักษารอยสิว สิวที่หลังทีค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เรามีปัญหาคือสิวที่หลังขึ้น และรอยสิวพอสมควร แต่สิวขึ้นแค่ช่วงด้านบน กรรมพันธุ์ทางพ่อเป็นสิวที่หลังค่ะ  มีช่วงหนึ่งที่รักษาสิวที่หลังหายแบบหลายเดือนมากค่ะไม่มีรอยไม่มีสิวขึ้นมา  พอกลับมาเป็นอีกหนักกว่าเดิมไม่รู้จะรักษายังไงค่ะ ทั้งใช้สบู่รักษาสิว สเปย์ลดสิว ก็ไม่ได้ช่วยมากเท่าไหร่ค่ะ มีเพื่อนๆคนไหนมีวิธีทำให้สิวที่หลังหายถาวรไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่