ประจำเดือนมา2ครั้งในเดือนเดียว

สวัสดีค่ะตามหัวข้อเลยค่ะ คือเดือนที่แล้วตุลาคมปจด.ของเราไม่มาค่ะเลยคิดว่าท้องรึป่าวแต่ตรวจไม่เจอ พอมาเดือนนี้ปจด.เรามาค่ะคือวันที่ 14 และหมดวันที่19พ.ย. ค่ะ แต่เมื่อวันที่ 25พ.ย.ปจด.เราก็มาอีกครั้งนึงและมาเยอะมากกว่าปกติจนวันนี้ก็ยังมาอยู่ แล้ววันที่27พ.ย.เรามีอาการปวดท้องรุนแรงได้ไปหาหมอตอนเที่ยงคืนหมอให้นอนรพ.รอตรวจอีกทีตอนเช้า จากการเจาะเลือดตรวจฉี่หมอบอกว่าน่าจะลำไส้อักเสบค่ะ โดนหมอตัดปัญหาเรื่องปจด.ของเราออกไป แต่เรายังสงสัยเรื่องปจด.ของเราอยู่ มีใครเคยปจด.มาเดือนนึง2ครั้งแล้วมานานๆแบบนี้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่