เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หัวเทียน เวฟ100sเสียบ่อยเกิดจากอะไร

คือผมขี่เวฟ100s 2005 แล้วมีอาการ หัวเทียนกระโดดข้ามเขี้ยวบ่อย ไฟมั่ว แล้วเป็นแบบนี้ทุกเดือนอ่ะครับ คือต้องแก้ยังไงคับ ขนาดใช้หัวเทียนNGK ยังเป็นเลยคับต้องแก้ยังไงคับ ขอปรึกษาหน่อยคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่