ผมrefund เงินจากการซื้อแอพ ที่ซื้อผ่านDtacแล้วไม่ได้เงินคืน

ผมได้ทำการรีฟันเงินจากการซื้อแอพ ซึ่งทางGoogle play อนุมัติเรียบร้อยแล้ว ส่งเมลมายืนยันการรีฟันแล้ว แต่ค่าบริการในการซื้อแอพยังไม่ลดลง  นอกจากนี้ผมได้ส่งเรื่องผ่านทางเพจDtac ในเฟสบุ๊ค โทรไปทางคอลเซ็นเตอร์ และส่งรูปเมลการคืนเงินของGoogle playไปทางMMS แต่ก็ไม่ได้รับการแก้ไขใดๆจากทางDtac ควรทำยังไงต่อดีครับ หรือต้องไปที่สำนักงาน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่