ช่วยแนะนำหนังสือเตรียมสอบเข้าม.4 สายวิทย์-คณิตได้มั๊ยคะ🥺

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะชาวกระทู้ทุกคน คือตอนนี้หนูอยู่ม.3 ช่วงนี้กำลังเตรียมตัวหาหนังสือมาอ่านเตรียมสอบเข้าม.4สายการเรียนที่คิดไว้คือสายวิทย์คณิต ซึ่งหนูก็ไปอ่านหนังสือที่เค้าเเนะนำมาเยอะเหมือนกันเเต่ก็ยังไม่ค่อยมั่นใจเหมือนเดิมว่าจะซื้อดีมั๊ย เลยอยากจะถามพี่ๆว่าอ่านหนังสืออะไรกันในช่วงเตรียมสอบเข้า เเล้วมีเคล็ดลับในการอ่านจำยังไง (ข้อรีเควสอีกนิ๊ดด ขอเน้นๆพวกวิทย์ คณิต สังคม ฟิสิก ชีววิทยาอะไรพวกนี้ก็จะดีมากๆเลยค่ะTT) ยิ่งช่วงนี้เรียนออนไลน์ด้วย กลัวเกรดออกมาไม่ดีเลยค่ะ ยังไงก็ใครผ่านมาเห็นก็ช่วยๆกันบอกหน่อยนะคะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่