ผลเลือกตั้ง อบต.64 สะท้อนถึงการเลือกตั้งใหญ่ได้ไหม

รู้แต่ฝั่งส้ม ได้น้อยมาก
ส่วน ฝั่งอื่นๆ เป็นยังไงบ้างครับ ดูไม่เป็น

แล้วคิดว่าเลือกตั้งใหญ่คราวหน้าผลจะออกมาเป็นแบบไหนครับ ฝั่งรัฐบาลปัจจุบันจะกลับมาไหม

เพราะดูจาก social แล้วเหมือนฝั่งตรงข้ามจะชนะ แต่ดูทรงแล้ว เหมือนจะเอาไปใช้ในความเป็นจริงไม่ได้

ขอวิเคราะห์แฐ คหสต.ของทุกท่านเลยครับ อยากอ่าน (ถ้างดพวกเสียดสี ก็จะขอบคุณมากเลย)
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
คนเขารู้แล้วว่า จุดประสงค์ของพรรคการเมืองกลุ่มนี้คืออะไร
ไม่มีนโยบายอะไรชัดเจนที่ประชาชนจะได้ประโยชน์และจับต้องได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่