จะกลับมาไหม

เลิกกับแฟนได้ 2 เดือนค่ะ คบมา 6 เดือน เลิกแบบไม่รู้สาเหตุที่แท้จริง คบกันมาดีๆไม่เคยทะเลาะ ดูแลเอาใจใส่กันดี แฟนคนแรกค่ะ ทำใจยากมาก  ยังหวังให้เขากลับมา เพราะเขาก็ถือว่าเป็นคนที่ดีคนหนึ่งในชีวิต รบกวนดูดวงให้หน่อยได้ไหมคะ ทุกข์ใจค่ะ 
เกิด 23/11/37 ส่วนเขาเกิด 18/5/36 ค่ะ ไม่ทราบเวลาเกิดนะคะ ขอบคุณค่ะ  (เลือกมาคุยในพันทิปเฉพาะเรื่องที่ไม่สามารถปรึกษาคนอื่นได้ค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่