แนะนำ broker ซื้อขายหุ้นที่มี Conditional Order หน่อยครับ ตอนนี้ใช้ SCB อยู่

พอดีอยากใช้คำสั่ง Conditional Order ครับ แต่ของ SCB ต้องมียอดซื้อขายเกิน 1 ล้านขึ้นไป 

และพอดีเห็นบางโบรคเกอร์ มีฟังก์ชั่นบางอย่างให้ใช้ฟรีใน efin ให้ใช้ด้วย

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ มีโบรคไหนน่าสนใจบ้าง (ที่ใช้ SCB เพราะมันเปิดง่ายดี โอนเงินเข้าออกง่าย และขั้นต่ำไม่แพง)

แต่ตอนนี้เงินในพอร์ตผมมีประมาณ 5 แสน ปัจจัยเรื่องขั้นต่ำคงไม่ได้สนใจมากแล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่