ข้างล่างเราไม่สวยแล้วแฟนไม่ชอบทำไงดีคะ T T

ตามหัวข้อเลยค่ะ มันเป็นทรงบาร์บี้แต่มันสีดำคล้ำ คือเราเป็นคนมีแฟนมาก่อนและตอนนี้ก็มีแฟนปัจจุบันแต่ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์มาก่อนนะคะ เรากับแฟนค่อนข้างคุยกันเรื่องนี้เพราะสนิทกันมากค่ะ ดูแฟนเขารักเรามากแต่พอวันนี้มาคุยกันเราบอกของเรามันไม่ได้สีแบบนั้นนะ มันออกแนวดำๆคล้ำๆ ส่วนเขาก็ถามแบบตกใจอะค่ะ คือตอนนั้นเราทำไรไม่ถูกเลยฮือ เราเคยคุยเรื่องนี้เล่นๆเขาบอกถ้าของเราดำมันแบบไม่ได้อะค่ะ T T วันนี้เราคุยกันเรื่องนี้เราบอกเขาเขาเงียบเลยค่ะ โทรคุยกันคุยเรื่องนี้เสร็จเขาเงียบไม่พูดอะไรเลยค่ะ แต่ก่อนคุยเรื่องนี้เค้าก็ชมเราตลอดนะคะว่าน่ารัก หน้าก็สวย หุ่นก็ดี เสียงก็น่ารัก เราทำไงดีคะ กังวลมาก เรารักกันมากแต่เรื่องนี้แฟนเราเขารับไม่ได้หรอคะ หรือเขาคิดอะไรอยู่ เราหวังมากค่ะกับคนนี้ ฮืออออ ช่วยด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
แล้วข้างล่างของแฟนคุณหล่อมากเลยเหรอ ? ตายๆๆ ยังมีคนคิด ตัดสินคนอื่นจากเรื่องสีของอวัยวะเนี้ยนะ Facepalm

บอกไปถ้าอยากให้สวยก็เอาเงินมา จะไปทำศัลยกรรมให้ เอาให้ขาวอมชมพูไปเล๊ยยยยย

ของมันอยู่ข้างใน ไม่ได้เอามาแปะบนหน้าให้ใครเห็นซะหน่อย จะได้จับมันแต่งหน้าทาสีให้สวย เฮ้อออออออออออออ Facepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่