ขอคำแนะนำโปะปิดสินเชื่อ

ขอคำแนะนำครับ คือตอนนี้ มีสินเชื่อส่วนบุคคล (ปรับจากบัตรเครดิต) 2 ยอด
ทั้ง 2 ยอด ระยะเวลาเท่ากันคือ 48 เดือน และจ่ายมาแล้ว 18 เดือน เหลือ 30 เดือน)
ยอด A ผ่อนเดือนละ 1978 บาท (ยอดเกลือ 49xxx)
ยอด B ผ่อนเดือนละ 3764 บาท (ยอดเหลือ 12x,xxx)

อยากขอคำแนะนำโปะปิดให้หมดไวได้เร็วที่สุด
คือผมจะโปะเพื่มจากยอดผ่อนปกติอีกเดือนละ 4000 บาท
ผมควรโปะ ยอด A หรือ ยอด B หรือ แบ่งโปะทั้งสองยอด ดีครับ

หรือมีเทคนิคโปะหนี้สินเชื่อแบบนี้ แนะนำได้เลยครับ 

ปล. ไม่สามารถกู้เงินก้อนมาโปะปิดยอดครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่