เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เปิดโน๊ตบุ๊คเเล้ว microsoft edge เด้งเข้าเเท็บ รับความช่วยเหลือจากwindow

ตามหัวข้อเลยครับ notebook hp ผม เวลาเปิดเครื่องขึ้นมาเเล้วเล่นไปสักพัก มันจะเด้งหน้าต่างของ microsoft edge ขึ้นมาว่า รับความช่วยเหลือจากwindows เเบบเด้งมาประมาณ100กว่าเเท็บเลยครับ ใครพอมีวิธีเเก้ หรือ ปิดมันได้มั้งครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่