บัตรเครดิต ttb อนุมัติสมใจละ

หลังจากที่พยายามสมัครบัตรเครดิต ttb ให้ทั้งตัวเองและน้องชาย น้องสาว ไม่เคยอนุมัติน่าจะราวๆ 5-6 ครั้งรวมๆ(สมัครในนามพนักงานบริษัท) จนครั้งนี้ยื่นสมัครในนามเจ้าของกิจการ(ร้านอาหาร) ส่งเอกสารแค่ทะเบียนพาณิชย์และสเตทเม้น6เดือน ซึ่งครั้งนี้พยายามถึง 2 ครั้งในคราเดียวกัน (ผมสมัครผ่านสาขาให้สาขาช่วย เพราะสาขาดูแลบัญชีกิจการรู้จักธุรกิจของผม) สำหรับเหตุผลที่อยากได้ อยากใช้ประโยชน์จากการผ่อน 0%และ cash back อื่นๆ ของแบ้งนี้(ตอนนี้กสิกรวงเงิน 1.5ล้าน scb5แสน แต่สิทธิประโยชน์ก็แตกต่างกัน) 

ครั้งแรก เมื่อ2 สัปดาห์ก่อน ไม่อนุมัติด้วยเหตุผล เงินบัญชีเดินไม่สอดคล้องกิจการ(เดินเยอะไป)
ครั้งสอง สาขาเขียนใบปะหน้าส่งไปทบทวนพิจารณาอีกรอบ โดยอธิบายลักษณะของธุรกิจ(ยาวหน้า A4) ส่งรูปถ่ายกิจการ สินค้า หลักฐานทุกอย่าง เพื่อ support และวันนี้ผลอนุมัติ ให้วงเงินเยอะพอสมควร ต้องขอบคุณเจ้าหน้าที่สาขามากๆที่ช่วยไฟท์ ไม่งั้นคงไม่ได้ตามเคย
 ^_^ สมใจอยากละ ขอบคุณ ttb ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่