อยากฝึกงาน การประปานครหลวงต้องทำยังไงคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือตอนนี้หนูสนใจอยากจะฝึกงานที่การประปานครหลวง แต่เสิร์ชหาข้อมูลในกูเกิ้ลแล้วแทบไม่เจออะไรเลยค่ะ หนูอยากขอคำแนะนำจากผู้รู้ หรือพี่ๆที่เคยฝึกงานที่ กปน.ช่วยให้คำแนะนำหนูหน่อยนะคะ ถ้าใครพอทราบหลักเกณฑ์หรือรายละเอียดอะไรบอกหนูได้เลย ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ปล.ตอนนี้หนูเรียนคณะวิศวฯ สาขาโยธา-ชลประทานค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่