เรียนหนัก

สวัสดีค่ะ วันนี้มีเรื่องอยากระบาย โรงเรียนเราเป็นโรงเรียนเอกชนมีภาษาจีนสอนด้วยคือใช้เวลาเรียนเยอะๆมากๆค่ะมี8คาบต่อวัน 8:15-16:10 คือวันเสาร์อาทิตย์ครูก็สั่งงานการบ้านให้ไปแปลไปอะไรคือบางทีมันก็เหนื่อยไม่มีเวลาค่ะเราเหนื่อยมากๆพอทําไม่ได้ไม่ได้ไปแปลมาไม่ได้ไปหาคําอ่านมาก็โดนว่าและเราไม่ได้อยากเรียนโรงเรียนนี้ตั้งแต่แรกเราโดนบังคับมาเรียนด้วยเห้อเศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่