เช็คระยะ มาสด้า 2 ครั้งที่ 4 (หมดคูปองค่าแรงฟรี) รู้สึกแพงจัง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ในสติกเกอร์เป็นค่าประมาณการล่วงหน้า 
เขียนว่าประมาณ 5,500 แอบตกใจ 555

---------------------
สรุป รอบ 40,000 ค่าใช้จ่ายประมาณ 4,000 นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
ถ้าจะเอารับประกันต่อก็คงต้องยอมเขาล่ะครับไม่มีทางเลือกอื่น ผมก็ว่าค่าแรงตรวจเช็คแพง เฉพาะค่าน้ำมันเครื่อง กรองน้ำมันเครื่อง กรองแอร์ น้ำมันเบรค น่าจะสองพันกว่าที่เหลือคือค่าแรงตรวจเช็ค
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่