มีสิทธิ์แค่ไหนที่จะได้เป็นศิลปินเดี่ยวในค่ายyg

มีใครพอจะรู้บ้างคะว่าบอกว่ามีสิทธิ์แค่ไหนที่จะได้เดบิวต์เป็นศิลปินเดี่ยวในค่าย YG อ่ะค่ะคือเราเครียดเรื่องนี้มากๆเลยอ่ะค่ะ(เราไม่ค่อยอยากจะเป็นแบบวงเท่าไหร่เพราะเราไม่ได้อยากโดนจิ้นในวงอ่ะค่ะ)เรื่องนี้ไม่ต้องสนค่ะแต่คือพอจะรู้ไหมคะว่ามีสิทธิ์แค่ไหนที่จะได้เดบิวต์เป็นศิลปินเดี่ยวในค่าย YGค่ายนี้มันยากมากเลยใช่มั้ยคะถ้าจะเป็นศิลปินเดี่ยวในแต่ละค่ายจริงๆคือต้องมีความสามารถมากจริงๆเลยใช่ไหมคะ(ไม่หยาบนะฮับคูมเธอ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่