อยากดูหนังxกับแฟนแต่อยู่ไกลกัน

กระทู้คำถาม
กระทู้นี้ค่อนข้างติดเรทนิดนึงนะทุกคนอ่านแล้วอย่าขำกันนะคะ😂คือเราอยู่ไกลกันกับแฟนช่วงนี้แฟนต้องกลับไปบ้านที่ตจว.เราอยากดูหนังอย่างว่ากับแฟนแต่ด้วยแอพต่างๆอย่างเมสเซนเจอร์ก็จะไม่มีคลิปแบบนั้นเพราะมันจะโดนแบนส่วนในไลน์มันก็ดูได้แค่คลิปจากยูทูปแล้วในยูทูปมันก็จะไม่มีคลิปแบบนั้น อยู่ๆเราก็อยากทำแบบนี้ค่ะพอจะมีใครแนะนำแอพได้บ้างมั้ยคะ
ไม่ทราบว่าต้องแท็กห้องไหนเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่