ประจำเดือนเลื่อนมา 20 วัน แต่ตรวจครรภ์ดูแล้ว2ครั้งขึ้นขีดเดียว

สวัสดีค่ะ ประจำเดือนหนูปกติต้องมาวันที่ 9 แต่ตอนนี้วันที่ 28 แล้ว ประจำเดือนยังไม่มาค่ะ หนูได้มีเพศสัมพันธ์กับแฟนตอนวันที่6 ไม่ได้ส่วมถุงยาง ปล่อยนอกแต่มั่นใจว่าเอาออกทัน หนูลองตรวจครรภ์ดูวันที่ 19 ขึ้นขีดเดียว แล้วตรวจอีกครั้งวันที่ 26 ก็ขึ้นขีดเดียวค่ะ
แสดงความคิดเห็น